Friday, January 23, 2009

KIGAMBONI WAKOMBOLEWA

Wakazi wa Kigamboni jijini Dar es salaam mwishoni mwa wiki iliyopita walifarijika sana kupatiwa kivuko cha MV Magogoni. Hatua hiyo ilifuatia kilio cha miaka mingi cha wakazi wa eneo hilo wakilalamika kwamba wanaweza kupoteza maisha kutokana na ajali ambayo ingeweza kutokea kutokana na ubovu wa kivuko kilichokuwepo. Kwa hatua hiyo tunaipongeza serikali kwani imeepusha maafa.

No comments:

Post a Comment

This blog gives information about accidents-vehicles,motorcycles,bycycles etc,also highlights the suffering of those involved in various accidents. It gives counselling to the accidents victims and information as to where they can get assistance be it legal or humanitarian.
Health blogs
eXTReMe Tracker