Tuesday, June 16, 2009

"Kama Ipo Ipo tu"

Nafikiri sisi sote ni watumiaji wa barabara na tumekutana na ujumbe kama huu katika magari au bajaji kama inavyoonekana hapo juu. Mara nyingi najaribu kufikiria mtu anapoandika ujumbe kama huu anakuwa ana maana gani? Wadau mna maoni gani juu ya hilo?

No comments:

Post a Comment

This blog gives information about accidents-vehicles,motorcycles,bycycles etc,also highlights the suffering of those involved in various accidents. It gives counselling to the accidents victims and information as to where they can get assistance be it legal or humanitarian.
Health blogs
eXTReMe Tracker