Tuesday, February 17, 2009

AJALI ZINA KINGA!


Wengi hupendelea kusema kwamba "Ajali Haina Kinga", kwa aslimia fulani hii ina ukweli kwa sababu hakuna anayepanga kwamba sasa afanye ajali.
Ninachosema mimi ni kwamba,ajali zina kinga. Kama inavyoonekana pichani, je mtu kama huyu aliyekaa juu ya guta kwa staili hii akidondoka na kuumia atamlaumu nani? Au na yeye atasema ajali haina kinga? Na je, Askari wa usalama barabarani wanawaona watu kama hawa?
Wadau maoni yenu yanakaribishwa juu ya hili.

No comments:

Post a Comment

This blog gives information about accidents-vehicles,motorcycles,bycycles etc,also highlights the suffering of those involved in various accidents. It gives counselling to the accidents victims and information as to where they can get assistance be it legal or humanitarian.
Health blogs
eXTReMe Tracker