Thursday, February 26, 2009

Hatari kwa Wanafunzi Shule ya Jangwani!


















Ni muda mrefu sasa nimekuwa nikifuatilia kuona kama kitawekwa kivuko cha watembea kwa miguu katika lango kuu la shule ya sekondari Jangwani, hilo halijatokea na kusababisha hali ya hofu hasa wanafunzi wanapotoka au kuingia shule. Ili kuepusha maafa nafiri ni muda muafaka kwa mamlaka husika kufanya hivyo.

No comments:

Post a Comment

This blog gives information about accidents-vehicles,motorcycles,bycycles etc,also highlights the suffering of those involved in various accidents. It gives counselling to the accidents victims and information as to where they can get assistance be it legal or humanitarian.
Health blogs
eXTReMe Tracker