Wednesday, May 13, 2009

Mapambazuko!

Hii ni mandhari ya jiji la Dar es salaam kunapopambazuka. Inavutia sio?Sisi wenye nafasi ya kuona haya mapambazuko si kwa kupenda, bali ni katika harakati za kukimbia msongamano wa magari unaowakwaza wakazi wa jiji hili.
Nafikiri modernization of Dar Roads utatukomboa. Au wadau wa kule Kimara, Mbezi, Kibamba, Tegeta, Segerea, Ukonga Mnasemaje?
(Sunrise in the city of Dar es salaam)

No comments:

Post a Comment

This blog gives information about accidents-vehicles,motorcycles,bycycles etc,also highlights the suffering of those involved in various accidents. It gives counselling to the accidents victims and information as to where they can get assistance be it legal or humanitarian.
Health blogs
eXTReMe Tracker